Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับTagan BZ 700

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับTagan BZ 700

คือผมซื้อTagan BZ 700 ต่อจากคนในนี้มาล่ะครับ

คือผมได้มา6สาย อยากรู้อุปกรณ์มันมีกี่สาย8หรือ6

BZ700 600 500 จะมีสายแค่ 6 ครับ
    ถ้า 800W ขึ้นไปจะได้ 8 นะ เขาให้มาครบแล้วล่ะครับ
    เหลือแต่ดวงว่าจะจี่ไม่จี่แค่นั้น

Comment

BZ700 600 500 จะมีสายแค่ 6 ครับ
      ถ้า 800W ขึ้นไปจะได้ 8 นะ เขาให้มาครบแล้วล่ะครับ
      เหลือแต่ดวงว่าจะจี่ไม่จี่แค่นั้น
      ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
        ใช่ วัดดวงเท่านั้น จี้หรือไม่ ยีห้อนี้เด่นเรื่อองนี้

Comment

จี๊ด ก็ไม่แปลก
          ไม่จี๊ดก็ดี

Comment

Working...
          X