Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการเครื่องสำหรับแปลงไฟล์เพลงครับรบกวนด้วยครับงบ 80K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการเครื่องสำหรับแปลงไฟล์เพลงครับรบกวนด้วยครับงบ 80K

คือผมต้องการเครื่องที่ทำการแปลงไฟล์เพลงจาก CD เพลงครับประมาณ 2500 กว่าแผ่นได้เลยอยากได้ CPU แรงๆหรืออื่นๆที่ใช้ในการแปลงไฟล์อ่ะครับเลยอยากให้ผู้รู้ช่วยจัดสเปกค์เครื่องให้หน่อยครับ งบประมาณอยู่ที่ 8 หมื่น++ ครับส่วนการ์ดจอขอดีนิดนึงครับเพื่อไว้เสร็จงานเพลงแล้วเอาไว้ใช้งานทั่วไปและรวมจอด้วยครับ

ขอบคุณครับ

งบ 80,000 ผมคิดว่า....คุณน่าจะไปที่ร้านประกอบคอมได้เลย ณ บัด now ไม่ต้องรอให้ใครมาคิดสเปคให้หรอกนะครับ
    (ว่าแต่ทำงานเกี่ยวกับอะไรนี่ถึงได้รวยจังเลย)

Comment

งบนี้ คงต้องเล่น i7 แล้วละครับ

Comment

Originally posted by cheedman007 View Post
        งบนี้ คงต้องเล่น i7 แล้วละครับ
        งั้นช่วยจัดเครื่องที่ใช้ Core i7 ทีได้มั๊ยครับคือผมไม่รู้ว่าต้องใช้บอร์ดตัวไหนอ่ะครับ

Comment

Working...
        X