Announcement

Collapse
No announcement yet.

celeron d นี่เป็นduo core รึเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• celeron d นี่เป็นduo core รึเปล่าคับ

คือผมใช้ celeron d 330 อยู่ครับ ใช้เมนบอร์ดASUS P5VDC-MX ไม่ทราบว่ามันรองรับ celeron d มั้ยครับ ถ้ามันรองรับ ทำยังไงมันถึงจะเป็นดูโอคอร์เหรอครับ เพราะตอนนี้เครื่องผมเห็นแกนประมวลผลแค่แกนเดียวเอง(ดูจากtask manager) ใครรู้วิธีแก้ยังไงช่วยบอกผมทีครับ ขอบคุณมาก

-*-
    มันจะเป็นได้ไงครับ
    ถ้าเป็น 2.53@4.11 ผมคงแรงที่สุดในโลกแล้วกระมัง -*/-

Comment

celeron d แค่เพิ่ม l2 เป็น 256 ครับ ไม่ใช่ dual core
      น้อง top41 คงลืม 2.5@4.2 ผมไปแล้วละสิ อิอิ

Comment

ง่า...
        เดียวเอา 4.3 หุหุ
        ทำไมท่านลากไกลจังหว่า...

Comment

Working...
        X