Announcement

Collapse
No announcement yet.

- ถามเรื่องไฟล์ นามกสุล .I00 ~ .I0? ครับ -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - ถามเรื่องไฟล์ นามกสุล .I00 ~ .I0? ครับ -

ที่หามาคือเป็นไฟล์หนัง DVD ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรเปิดครับ ? โดยที่ไม่ต้อง Write ลงแผ่นอะ

แล้วก็มีวิธีดึงไฟล์หนังออกมามั้ยครับ แบบครั้งต่ิอไปไม่ต้อง image

ps. เห็นบอก deamon ใช้ได้ แต่ไม่เข้าใจว่ามันมีหลายไฟล์ จะต้อง image หมดเลยเหรอครับ ?

Last edited by chairatking; 11 Jan 2009, 22:04:57.

deamon tool คับถูกต้องแล้ว ใช้ตัวนี้ล่ะรายละเอียดในโปรแกรมมันบอกไว้แล้ว
    หรือไม่ก็ถามอากู๋ (Google) มีคนสอนไว้เพียบ

Comment

Working...
    X