Announcement

Collapse
No announcement yet.

CoolerMaster Centurion 5 ติดพัดลมได้กี่ตัวครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CoolerMaster Centurion 5 ติดพัดลมได้กี่ตัวครับ??

1.CoolerMaster Centurion 5 ติดพัดลมได้กี่ตัวครับ?? ที่ผมเข้าใจคือ หน้า 8cm หลัง 12cm ถูกมั้ยครับ

2.ถ้าผมจะสั่งจาก TK เลือกใช้บรืการส่งของอะไรดีครับ(ในเวบบอกให้เราเลือก) อยู่ปทุมครับผม

3.มีตัวไหนแจ่มๆในงบประมาณนี้

1. หน้า 80 cm. (หรืออาจจะใส่ 120 cm. ได้) / หลัง 12 cm.
    2. แนะนำให้ไปซื้อที่เซียร์รังสิต ไปเลือกแบกกลับมาเลย (มีเเทบทุกร้าน บางร้านถูกกว่าที่ 1000 ทิป)
    3. นี้ละ แจ่มละ

http://www.coolermaster.com/products...t=detail&id=21

.
    Last edited by TWK.; 11 Jan 2009, 22:10:04.

Comment

ด้านหน้าพัดลม 80 มม. หลัง 120 มม. ติดเคส ใช้อยู่ครับเรียบๆ

Comment

หน้า 8เซน หลัง 8,9,12 เซน(ใส่ได้ 1 ขนาด)

Comment

ชั้น 4 หลัง busitek 1700 เอง

Comment

อืมครับ ว่าจะไปหิ้วมาจากเซียร์ พอมีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ

Comment

Working...
            X