Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำRam สำหรับM/B : EP45-UD3R ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำRam สำหรับM/B : EP45-UD3R ทีครับ

งบ3 พันต้นๆ ครับไว้ใช้กับ M/B : EP45-UD3R + E7300 ไปซัก 4.0

4.0 คิงตัน 667 ตัวละ 420 ก็ไปถึงครับ
    ในลายเซ็นก็ คิงตัน 667 ตัวละ420 อ่ะ

ถ้าจะเล่นบัสแรมสูงก็ค่อยถอยแรมราคาโหดๆ อิอิ

Comment

ระวังน้าดวงไม่ดีอาจมีเฮ แรมมันไม่เหมือนกันทุกล้อตนะครับ แต่ถ้ามีงบละผมว่าถอยแรมดีๆจะดีกว่าครับยาว ส่วนผมใช้แรมกากกว่าท่านแอมอีก simtronics667

Comment

แรมเดิมไป 4.0 แล้ว แต่รัน Other ไม่ผ่าน เซ็ทไงให้ผ่านได้ แนะนำที
        http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=482925

Comment

Originally posted by Shrek View Post
          แรมเดิมไป 4.0 แล้ว แต่รัน Other ไม่ผ่าน เซ็ทไงให้ผ่านได้ แนะนำที
          http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=482925

น่าจะไฟไม่พอหรือไม่ก็ร้อนเกิน
          ขอดูซีพียูซีตัวเป็นๆหน่อยครับ

Comment

ทำไมอัพรูปไม่ขึ้นงงครับ ไฟ 1.5 แรม 1.9
            น้อยกว่า >65
            ช่วยหน่อยครับ

Comment

ไฟ1.55นี่ 4.0 ได้เลยนา ใส่ไฟแรมไปซัก2.1 อ่ะ ไม่พังหรอก
              ผมใส่ 2.28 มาตั้งนานละไม่เห็นมันจะเป็นอะไร เอามือจับเม็ดแรมยังไม่รู้สึกว่ามันอุ่นเลย

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                เอามือจับเม็ดแรมยังไม่รู้สึกว่ามันอุ่นเลย
                มือท่านด้านรึเปล่าครับ

รึเป็นแขนเทียม

555+++

แซวเล่นนะท่าน 55+++

Comment

ถึง จ.ข.ก.ท. ครับ

ถ้าท่านอยากหาแรมดีๆ งบ 3000 ต้นๆ

แนะนำ ไปหา Crucial Ballistix 2*1GB. จะมือ1รึมือ2ก็ได้ครับ

ถ้ามือสองเห็นขายคู่ละ 2000 เอง ในนี้อ้ะ

ไปเอามาซักคู่ครับ เน้นว่าเป็นรุ่น16ชิบนะท่าน

แรงแน่นอนไม่ผิดหวัง เอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by mosseser View Post
                    ถึง จ.ข.ก.ท. ครับ

ถ้าท่านอยากหาแรมดีๆ งบ 3000 ต้นๆ

แนะนำ ไปหา Crucial Ballistix 2*1GB. จะมือ1รึมือ2ก็ได้ครับ

ถ้ามือสองเห็นขายคู่ละ 2000 เอง ในนี้อ้ะ

ไปเอามาซักคู่ครับ เน้นว่าเป็นรุ่น16ชิบนะท่าน

แรงแน่นอนไม่ผิดหวัง เอิ๊กๆๆๆๆ
                    ยี่ห้อนี้หาซื้อได้ทีไหนครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด

Comment

IT Market ครับ

ลองถาม พี่ panuza ดู แกขายของ Crucitek อยู่

Comment

แล้วตัว Geil ultra 2 GB 4-4-4-12 ดีไหมครับเห็นถูกดี

Comment

Working...
                        X