Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมอีหมวยตะกายตึก กินSpecหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมอีหมวยตะกายตึก กินSpecหรือป่าวครับ

วันนี้ไปลองเล่นMirror Edge ที่งานTGS 2009 ภาพโคตรสวยเลยครับ ตัวละครก้อเซ็กซี่ การ์ดHD3870 จะเล่นไหวหรือป่าวครับ เเล้วกินสเปคเหมือนไครซิสหรือป่าว

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ

* Microsoft Windows XP SP2/Vista
    * Intel Pentium 4 3.0GHz หรือเทียบเท่า
    * แรม 1GB
    * การ์ดแสดงผลที่มีหน่วยความจำ 256MB และ Shader Model 3.0
    * พื้นที่ว่างในฮาร์ดดิส 8GB
    * DVD Drive 1x
    * การ์ดเสียงที่รองรับ DirectX 9.0c
    * DirectX 9.0c
    * อินเตอร์เนทสำหรับเชื่อมต่อกับ Leaderboards

Comment

ผมว่าไม่น่าเท่าไรนะอยากตะกาย เอ้ย!เล่นเหมือนกัน

Comment

แต่ที่แน่ๆ รองรับ PhysX

Comment

ดูจากเทรลเลอร์ PhysX (มีให้โหลดที่เวป Nvidia) บอกว่าจะใช้ PhysX ด้วยนั้น ควรจะระดับ 9800GTX+ นะครับ

แต่ถ้าไม่สนใจ PhysX ...เกม Unreal Engine นี่ไม่ค่อยกินสเป็คอยู่แล้วครับ เล่นพวก UT3, COD4 ได้ ก็เอาเกมนี้อยู่สบายๆ

Comment

Working...
          X