Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความคิดเห็นครับเกี่ยวกับ LCD BenQ 2200HD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามความคิดเห็นครับเกี่ยวกับ LCD BenQ 2200HD

เมื่อวานเพิ่งไปยกมาครับ เจ้าตัวนี้เห็นมันถูกดี 5xxx เอง

จอ 21.5 นิ้ว ResponseTime 5ms Contrast 10000

ดีใหมครับ อยากถามท่านที่เคยใช้อะครับ เพราะมันราคาถูกแปลกๆ +.+

คุ้มครับตัวนี้ พื้นที่การใช้งานเยอะดี

ก่อนหน้านี้ผมซื้อมาราคาประมาณ 5690 ครับ

Comment

ผมก็ใช้เหมือนกัน 5190 คุ้มครับ ที่จริงซื้อมาแล้วก็ไม่เห็นต้องถาม ใช้ๆไปเดี๋ยวก็รู้แหละครับว่าดีหรือไม่ดี (ชอบหรือไม่ชอบ)

Comment

ก็คุ้มอ่ะ มีฟูล HD ตัวไหนมือ1 ราคาเท่านี้มั่งอ่ะ เลยสอยมา2
        แต่ลูกเล่นไม่มีเลย อิอิ

Comment

^^' ขอบคุณมากคับ แบบว่่าไม่เคยใช้ LCD

ตัวเก่าใช้ CRT 17 นิ้วอะคับใช้มา 7 ปีแล้ว

โดนมาใช้ 22 นิ้ว LCD เลยตื่นเต้นนิดหน่อย

Comment

Working...
          X