Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมลง gta iv บน windows 7 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมลง gta iv บน windows 7 ไม่ได้ครับ

ทำไมผมลง gta iv บน windows 7 ไม่ได้ครับ ใครลงได้ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ผมลงในvista64bitก็ไม่ได้ เลยลงxpแทนครับ

Comment

ผมลงในvistaแล้วค่อยมาเปิดใน Win7 อะคับ >_<"
      ลองเปิดcompatibilityยังครับ

Comment

น่าจาเป้นเพราะเล่นไม่ได้ครับ

Comment

ตอนนี้ลงได้ละครับ แต่ crack เข้าเกมยังไม่ได้เลยครับ

Comment

ผมลงได้นะ เปลืยน ตรง ที่เซบอับ ลงเกมส์ให้มันทำงานบน xp sp 2 อ่ะถึงจะรันได้งิ

Comment

จขกท ต้องไป compatibility ไฟล์ Setup ให้เป็น Windows XP ครับถึงจะลงได้

Comment

เล่นได้ครับ 10000000000000000000% ครับ ลองมากับมือเองน่ะครับ ............

Comment

ลง game live ไม่ได้อ่ะ มีใครแนะนำวิธีที

Comment

Originally posted by oryzalinn View Post
                    ลง game live ไม่ได้อ่ะ มีใครแนะนำวิธีที
                    game live ปิด com.. เป็นปกติด้วยครับ

Comment

ผมก็ลงใน Win7 ไม่ได้ครับ เซ็งเลย

Comment

ผมยังนั่งเล่นอยู่เลยครับ เมื่อกี้น่ะ Win 7 64 ไม่ได้ตั้ง compatibility ด้วยอ่ะคับ

Comment

Originally posted by lightvirus View Post
                          ผมยังนั่งเล่นอยู่เลยครับ เมื่อกี้น่ะ Win 7 64 ไม่ได้ตั้ง compatibility ด้วยอ่ะคับ
                          นั่นซิครับผมเหมือนท่านเลยปกติดี

ผมก็ใช้ WIndows7 64bit 7600 ตอนลงเกมส์ไม่เห็นมันจะถามอะไรเลยลงได้เล่นได้ปกติทุกอย่างและไม่ต้องเซ็ท compatibility ด้วยลงแพทลงยาแก้ไอเล่นได้สบาย

ปล.แผ่นที่ผมลง Clone จากแผ่นแท้นะแบบ 2 DVD9

Comment

Working...
                          X