Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาของ internet explorer 8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาของ internet explorer 8

มัน coppy รูปภาพบนเว็บยังไงครับ กดคลิ๊กขวาไม่ได้ครับ การกดคลิ๊กความแล้วป็นรีเฟรช ไม่ใช่เป็นแถบเครื่องมือขึ้นมาครับ ใครใช้อยู่ช่วยที่ครับ

เว็บไหนล่ะครับ ผมใช้คลิกขวาก็มีเมนูมาให้ น่ะ coppy ได้ปกติ
    Last edited by mirc; 12 Jan 2009, 13:10:49.

Comment

ปกติเหมือนกัน

Comment

ปกติครับ อ้างจะเป็นที่เว็บไซต์ก็ได้นะครับ เค้าป้องกันการ Copy รูปหรือปล่าวครับ
        ลองดูที่เว็บอื่นๆหรือยังครับ

Comment

ลองเปลี่ยนเป็น IE7 หรือ Firefox ดูครับ

IE8 ยังใหม่อยู่ บั๊กอาจจะมีก็ได้

Comment

อืมได้แล้วครับ ต้องเปิดtap toolbar ของgoogle ด้วยไม่มั้นมันจะเป็นการรีเฟรชหน้าจอ

ขอคุณทุกน้ำใจครับ

Comment

Working...
            X