Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าจะมี GTX350 ไหมครับ เห็นเคยมีข่าวมานานและ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าจะมี GTX350 ไหมครับ เห็นเคยมีข่าวมานานและ

เพราะไหนๆก็มี 285 295 แล้ว
    GTX295 = x2 GTX260 216
    GTX350 = x2 GTX280

คิดว่าน่าจะมีไหมครับ
    ในวันเกิด ที่ 4มีนาคม นี้ คิดว่าถ้า กำลังจะมี 350 ก็รอซั้กหน่อย
    แต่ถ้ามีแค่ 295 ก็จะถอยแค่ 295 ตอนมาตอน มีนา อะคับ

กลัวรอ 350 แล้วเก้ออะสิครับ

GX2 มาปล่อยให้ผมก็ได้ รับซื้อของเก่า........อิอิ

Comment

มีซิครับ ก็มีเทคโนโลยีอยู่ในมือตั้งนานแล้ว (ตั้งกะซื้อ 3dfx ไป) แต่ไม่มีคู่แข่งมาบีบ ก็เลยไม่กระตือรือร้นที่จะให้สิ่งที่ดีที่สุดแก่ผู้บริโภค

Comment

ผมว่าอีกหลายเดือนละมั้ง เค้าพึ่งปล่อย GTX295 / 285 มาทำมาหากิน

Comment

`คือ ก็ อยากจะรออะนะ แต่กลัว รอเก่ออะ

Comment

ปล่อยกันเยอะๆ
            จะรอวันที่ GX2 เหลือ 5xxx อิอิ แล้วค่อยสอย

Comment

รอดีป่าวอะ GTX3xx หรือหรอย EVGA GTX275 1792mb แรมมัน เยอะดี

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                เพราะไหนๆก็มี 285 295 แล้ว
                GTX295 = x2 GTX275
                GTX350 = x2 GTX285

คิดว่าน่าจะมีไหมครับ
                ในวันเกิด ที่ 4มีนาคม นี้ คิดว่าถ้า กำลังจะมี 350 ก็รอซั้กหน่อย
                แต่ถ้ามีแค่ 295 ก็จะถอยแค่ 295 ตอนมาตอน มีนา อะคับ

กลัวรอ 350 แล้วเก้ออะสิครับ
                ตุลาปีนี้ มีลุ้น

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                  รอดีป่าวอะ GTX3xx หรือหรอย EVGA GTX275 1792mb แรมมัน เยอะดี
                  2G เลย เย็นด้วย
                  http://www.tweaktown.com/articles/27...rd/index3.html

Comment

คงจะอีกนานอ่ะครับ

Comment

Working...
                    X