Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนovercolck e7300+cm v8กับep31 ds3l หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนovercolck e7300+cm v8กับep31 ds3l หน่อยนะครับ

คือว่าผมอยากได้ซัก 3.6 อะครับ ขอสูตรหน่อยนะครับ ถ้าต้องปรับไฟต้องปรับตรงไหนมั่งหรอครับและปรับเท่าไหร่อะครับ
    คือผมมือใหม่มากๆแต่อยากลองดูครับ ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าครับ

...

Comment

อย่างงี้มันต้อง 4.0 แว้ว
      แต่เริ่มยังไงดีอ่ะ - -"

Comment

แบบว่าอยากได้สูตรสำเร็จ...อิอิ

Comment

มันต้องลองเองก่อนอ่าครับ ไม่มีสูตรสำเร็จหรอก
          รุ่นเดียวกันทั้งดุ้นยังลากได้ไม่เท่ากันใช้ไฟไม่เท่ากันเลย
          ลองเองก่อนดีก่าได้เท่าไรแล้วค่อยว่ากัน ว่ามันติดตรงไหน
          มันไม่พังง่ายๆหรอก อิอิ

หลักเริ่มก็ ทดแรม ดัน บัส เพิ่มไฟ แค่เนี๊ย

Comment

ซิ้งค์แจ่มนะครับลากสุดๆ ไปโลด

Comment

Working...
            X