Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ RAM... รบกวนทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ RAM... รบกวนทีครับ

G.Skill DDRII RAM 4GB (2GBX2) PC6400 (800Mhz) F2-6400CL5D-4GB PQ

กับ Corsair XMS2 VS แผงละ 2 กิก

อันไหนทนกว่ากันครับ
    กะใช้นานๆ

ปล. ประกัน G.Skill เป็นไงครับ ??

จากที่ใช้ๆกับแบบจริงๆแล้วเนี่ย มันอายุการใช้งานนานไหม... ซัก 3-5 ปีถึงไหมครับ ?

G.SKILL เป็นแรมทนไฟ อัดไฟได้เยอะดี หุหุ

Comment

เล่น PK ไปเลย ราคาต่างกันไม่มาก

Comment

ตอบแบบไม่ต้องสงสัยเลย G.Skill

Comment

เน้นงาน กับ อายุการใช้งานครับ

-*-

พอดี พวกคิงตันและแรมบ้านเท่าที่ใช้มา ปี นิดๆ แรมเสียแล้ว

-*-

... ใส่ 4 แผงครับ เล่นแพงๆท่าจะจน

Comment

Working...
          X