Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม K-Lite

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม K-Lite

เราสามารถเปิด โปรแกรม K-Lite ทีเดียวพร้อมกันหลายๆ หน้า ต่างได้มั้ยครับ รบกวนผู้รู้ บอกวิธีด้วยครับ

ลองทำตามขั้นตอนนี้นะครับ

1. เปิดโปรแกรมขึ้นมา
    2. ไปคลิกที่ View ที่อยู่ด้านบนแล้วเลือก Options... O ( อยู่ล่างสุด )
    3. ดูด้านซ้ายก่อนเลือกคลิกที่ Player แล้วจึงไปดูด้านขวาที่หน้าต่าง Open Options
    4. ที่ Open Options ให้เราเลือกอันล่างครับ ที่เขียนว่า Open a new player for each media file played
    5. เสร็จแล้วก็กด OK

ลองทำดูนะครับ ^^~

Comment

ขอบคุณ ท่าน OPEN มากๆ ครับ โง่ตั้งนาน

Comment

Working...
      X