Announcement

Collapse
No announcement yet.

EP45-UD3R ไม่มีพอร์ต Joy และ printer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EP45-UD3R ไม่มีพอร์ต Joy และ printer

EP45-UD3R ไม่มีพอร์ต Joy และ printer ใช่ไหมครับ
    แล้วเวลาจะเล่นเกมส์หรือปรินงานจะทำอย่างไรครับ
    วานผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

ปัจจุบัน printer มัน usb เกือบหมดแล้วครับ

joy เองก็เหมือนกัน

Comment

usb เลย ทั้ง จอย ทั้ง printer

Comment

ในกรณีที่มี จอย เก่า หรือ printer เก่าที่ไม่ได้เป็นพอร์ต USB จะใช้ยังไงครับ
        หรือมีตัวแปลงครับ มีใครทราบบ้างไหมครับ

Comment

ต้องดูว่า Printer คุณซื้อมานานแล้วหรือยัง พูดง่ายๆก็คือ ถ้า printer ผลิตมานานแล้วมันก็อาจะจะใช้ไม่ได้ ผมใช้ UD3P ซื้อตัวแปลง USB มาใช้กับ printer LBP-800 ไม่ใด้ ถ้า printer รุ่นใหม่ๆ อาจจะใช้ได้ แต่ของผมมันน่าจะซื้อมาได้สัก 4-5 ปีมาแล้ว

Comment

จอยเพลย์ 150 บาทเองง่ะแบบ USB

Comment

Working...
            X