Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ตอนนี้มีเกมส์เดินหน้ายิง อะไรที่ภาพสวยๆบ้าง อยากเอามาลองการ์ดการ์ดจอและเล่นด้วยครับ
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

เคยเล่นPREYมั้ย สนุกดี ภาพสวย แหวะๆเละๆดี

Comment

Originally posted by GyM View Post
      เคยเล่นPREYมั้ย สนุกดี ภาพสวย แหวะๆเละๆดี
      แนวนี้ที่เล่นมา Prey, Doom3, Quake4, HL2 episode 1, Splinter cell 1-4, F.E.A.R., SIN, Hitman Bloodmoney
      มีที่จะแนะนำนอกเหนือกว่านี้ไม๊ครับ แต่ว่าเป็นในแนวๆเนี้ยครับ
      **ทุกเกมส์เวลาเล่นจะเปิดสุดหมด Screen resolution ที่ 1024x768 (เพราะว่าตั้งขนาดของจอไว้แค่นั้น ถ้ามากกว่านั้น ขอบจอจะเบี้ยว จอผมเป็น crt ไม่เหมือน lcd ที่ตั้งมากกว่านี้ได้ ขอบจอปกติ)

Comment

ถ้าเล่นคนเดียวก็ข้างบนเลยครับ

ถ้าเล่น online

BF2 BF2142 คุณค่าที่คุณคู่ควร (ไม่ใช่น้องป๊อปนะ)

Comment

เล่น online มี counter-sTrike:source ก็สนุกนะครับ แล้วก็ Day of Defeat:sourcหนุกกว่า

Comment

ถ้าคุณเป็นคนชื่นชอบ Call Of Duty II ต้อง R6 :Vagus ครับมันสุดยอด บู๊ตลอด (ไม่ได้ลุยเองสั่งลูกน้องเอา)

Comment

Working...
            X