Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรือง 9600GTหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรือง 9600GTหน่อย

GALAXY9600GT silent/512/256บิต ซัฟพราย DLUX500W/50A เอาอยู่ไหมอะ เเล้วการ์ดตัวนี้ใส่เมนบอด ASUS P5KPL-AM/PS ได้ไหม พอดีมีคนมาขายอะ จึงอยากหาข้อมูลหน่อย เเล้วความเเรงพอใช้ได้ไม ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบคำถามครับ ...

เมนบอร์ดใส่ได้แน่นอนครับผม แต่พาวเวอร์ก้อน่าจะได้นะแต่ถ้าเล่นหนักๆอาจไม่ไหวๆ
    ความแรงก้อน้องๆ8800GTอ่ะท่านๆๆ

Comment

9600GT กินไฟไม่เยอะครับ เอาอยุ่ แน่นอน เพราะใช้พาวเวอร์ 700Wไม่เต็ม ซื้อมาจาก advice ยังเอไหวเลย ไม่มีหนืดให้เห็นนะ ปกติทุกอย่างครับ ใช้งานอยุ่

Comment

เเล้ว silent กับธรรมดามันต่างกันตรงไหนนะ ไม่รู้จิงๆ อยากรู้ครับ ช่วยเเจงข้อสงสัยหน่อย

Comment

Silent ไม่มีพัดลมครบั ผมว่าไม่เหมาะกับอากาศเมืองไทย เดี่ยวจะได้ย่างของกินบนการ์ดจอซะก่อน แต่ข้อดีคือมันเงียบแต่มันเหมาะกับเมืองหนาวนะ

Comment

ไหวครับ ผมเคยใช้ตัว 450 w กับการ์ดตัวนี้ Hd 2 ลูก กับตัว X2 6000 @3.3
            แถม X-FI ยังไหวเลย

Comment

เเล้วใครพอรู้ค่าตัว มือ1ไหมอะ ราคาเท่าไหร่ เเล้วของใหม่ยังมีของไหม ครับ

Comment

Working...
              X