Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถว ๆ มน.พิดโลก มีร้านไหนขายสายถักเก็บสายไฟบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถว ๆ มน.พิดโลก มีร้านไหนขายสายถักเก็บสายไฟบ้างครับ

ผมอยู่แถว ๆ ม.น. อะครับ มีร้านไหนที่พอจะมีสายถักแบบนี้บ้างครับ

ช่วยกันดัน ๆ หน่อยนะครับ

ลองไปดูร้าน Comzone หรือยังครับ ^^

Comment

^
      ^
      เคยไปถามนานแระตอนนั้นยังไม่มี ตอนนี้ไม่รุ้
      ถ้าอยากได้ก็สั่งที่ร้านเค้ากะได้คับ

Comment

Originally posted by snoopieboy View Post
        ลองไปดูร้าน Comzone หรือยังครับ ^^

Comment

Originally posted by snoopieboy View Post

ิอยู่ตรงไหนอะครับ -*-

Comment

Originally posted by GuJunGraI View Post
            ิอยู่ตรงไหนอะครับ -*-
            ข้างมอ ตรงปากซอยก๋วยเตี๋ยวน่องไก่อยู่ตรงมุมเลยอะ ติดกะร้านK.T.Com..

Comment

มอนอเหมือนกัน

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                ข้างมอ ตรงปากซอยก๋วยเตี๋ยวน่องไก่อยู่ตรงมุมเลยอะ ติดกะร้านK.T.Com..
                ใช้่ร้านใหญ่ ๆ ที่เลยประตู 5 ไปปะครับ ที่หน้าร้านมันจะเอาเคสมาวางเยอะ ๆ ในตู้กระจกอะครับ

Comment

สวย แต่ใส่ยากอ่ะ

Comment

Originally posted by GuJunGraI View Post
                    ใช้่ร้านใหญ่ ๆ ที่เลยประตู 5 ไปปะครับ ที่หน้าร้านมันจะเอาเคสมาวางเยอะ ๆ ในตู้กระจกอะครับ
                    ผมตอบแทนละกัน..
                    อยู่ตรงข้าม ร้านพิซซ่า หน้าร้านตั้งcaseใส Lcd
                    อ่านป้ายก็ได้ครับ com zone ใกล้ๆ ก็ร้านIT

Comment

Originally posted by cpezoro View Post
                      ผมตอบแทนละกัน..
                      อยู่ตรงข้าม ร้านพิซซ่า หน้าร้านตั้งcaseใส Lcd
                      อ่านป้ายก็ได้ครับ com zone ใกล้ๆ ก็ร้านIT
                      ผมได้ละครับ ได้จากร้าน IT CORNER

ขอบคุณมากครับ

Comment

เด็กม.น.แต่งกันเยอะป่าว ผมอยู่ราชกัฏ อคิลิค ทีม ครับ โฟ้ม

Comment

Originally posted by Untimate1th View Post
                          เด็กม.น.แต่งกันเยอะป่าว ผมอยู่ราชกัฏ อคิลิค ทีม ครับ โฟ้ม
                          เอามาโชว์หน่อยดิ

Comment

ผมได้ละครับ ได้จากร้าน IT CORNER

ขอบคุณมากครับ
                            ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ จะไปซื้อมาใส่มั่ง

Comment

Originally posted by krodkrod View Post
                              ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ จะไปซื้อมาใส่มั่ง

ผมซื้อมา 350 ประมาณนี้นะครับถ้าจำไม่ผิด ที่จำได้แน่ ๆ ก็คือแพงกว่าในเว็บ 50 บาทอะครับ

ใส่ยากนิดนึงนะครับ ต้องถอดหัวโมเลกออกด้วย

Comment

Working...
                              X