Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ microsoft office 2003

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ microsoft office 2003

เมนูเดินมันเป็นภาษาไทย อยากได้เป็นภาษาอังกฤษต้องไปแก้ตรงไหนหรอครับ ขอบคุณครับ

ตงนี้หล่ะ
    Attached Files

Comment

ทำเช่นนั้นแล้วไม่เห็นเปลี่ยนเลยงับ

Comment

ต้องตั้งค่าให้เป็นแบบนี้ใช่ไหมครับ
        Attached Files

Comment

แผ่นผีใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ลงแล้วมันเป็นไทยหมดเองautoเลยใช่ไหมครับ

ถ้าสองข้อด้านบนใช่

หาแผ่นใหม่มาลงอย่างเดียว มันตัดengออกไปแล้ว

ไม่รู้นะ แต่พยายามแล้วเป็นเหมือนกัน

Comment

Working...
          X