Announcement

Collapse
No announcement yet.

Benq R56 DVD Drive มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Benq R56 DVD Drive มีปัญหาครับ

เึครื่องของผม BenQ R56 ใช้มาได้ 1 ปี ไม่เคยมีปัญหาอะไร แต่ตอนนี้ DVD Drive ไม่อ่านแผ่นครับ
    บางทีตอนอาจแผ่นมีเสียงดัีง แกร๊ก ๆ ให้ได้ยินบ้าง แต่ไม่สามารถเข้าถึงข้อมูลในแผ่นได้สักแผ่น
    แผ่นแท้ แผ่นปลอม เข้าไม่ได้เลยครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีเช็ึค DVD Drive มั้ยครับ หรือว่าท่านไหนมีวิธีซ่อมอย่างไร ลำบากมากครับ รบกวนทุกท่านด้วยครับ

เปลี่ยนครับ DVD ราคาซ่อมกับซื้อใหม่มือ 1 ไม่ต่างกันมาก

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
      เปลี่ยนครับ DVD ราคาซ่อมกับซื้อใหม่มือ 1 ไม่ต่างกันมาก
      ราคาเปลี่ยน DVD Drive ประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ แล้วใช้ของยี่ห้อไหนดี

Comment

เครื่องผมเหลือประกันอีก 1 ปี อย่างงี้ต้องเข้าศูนย์มั้ยครับ หรือว่าไปเปลี่ยนเองตามร้านดีครับ
        ถ้าไปเปลี่ยนเองที่พันทิพย์ประตูน้ำมีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ

Comment

โอวโน...ววววว มีประกันทำไมไม่ใช้สิทธิ์ละครับ จะไปเสียเงินทำไมละจ๊ะ

Comment

เข้าศูนย์จบ

Comment

Working...
            X