Announcement

Collapse
No announcement yet.

PWC HD4870 pci+ กับ NFS Undercover

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PWC HD4870 pci+ กับ NFS Undercover

รบกวนหน่อยคับพี่ผมกำลังสงสัยว่าการ์ดจอผมมีปัญหารึเปล่า ไม่ทราบว่าเล่นนีสภาคนีร้สเปคนี้มันกาะตุกมั้ยคับ
    CPU - AMD 4200+ Dual Core 2.21 GHz
    RAM - XM2 1GB x 2
    VGA - Powercolor HD 4870 pci+ 1GB 256 Bit ตัวที่เป็น อนาล็อค
    M\B - Gigabite S-Serie

CPU แรงน้อยไปมั้ง

Comment

เปลี่ยน cpu เป็น 6000+เหอะ
      นะนะขอร้อง

Comment

รู้สึก undercover มันจะมีปัญหานะครับ ลองเปลี่ยน c r a c k ใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          CPU แรงน้อยไปมั้ง
          ผมเคยใช้ 3Dmark 06 แทสดูได้คะแนนแค่ 8000 กว่าๆเองอะ การ์ดจอผมมันไม่เป็นรัยชั่ยมั้ยคับ

Comment

cpu
            รีดพลังการ์ดจอออกมาไม่หมดครับ
            ต้อง อัพ cpu

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
              cpu
              รีดพลังการ์ดจอออกมาไม่หมดครับ
              ต้อง อัพ cpu
              ไม่ทราบว่าต้องใช้ CPU เท่าไหร่คับ ของเป็นของ AMD นะคับ การ์ดจอมันถึงทำงานอย่างเต็มประสิทธิภาพอ่ะคับ

Comment

Originally posted by rak_drift View Post
                ผมเคยใช้ 3Dmark 06 แทสดูได้คะแนนแค่ 8000 กว่าๆเองอะ การ์ดจอผมมันไม่เป็นรัยชั่ยมั้ยคับ
                ถ้าภาษาคอมฯ เค้าเรียก อาการคอ...

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ^
                  ^
                  แปลให้

คอขวด

Comment

.....
                    Last edited by jax88; 13 Jan 2009, 14:42:19.

Comment

เ้ปลี่ยเลยยย
                      Last edited by jax88; 13 Jan 2009, 14:42:39.

Comment

แล้วไอ้ตัว 4200+ ถ้าขายเท่าไหร่ดีอะครับ พอดีขายของไม่ค่อยเป็นคับ

Comment

6000+แรง3.1ghz ราคา3000บาทนิดๆครับ

Comment

น่าจะได้ไม่เยอะครับถ้าขาย เพราะตัว 4800+ มันราคา 1990 เองครับ

ตอบเรื่องเกมส์ ภาคนี้อาจจะกระตุกหน่อยครับไมไ่ด้เป็นที่ การ์ดจอนะเป็นเพราะ bug ของเกมส์ crack ก็มีส่วนครับ

Comment

Originally posted by rak_drift View Post
                              แล้วไอ้ตัว 4200+ ถ้าขายเท่าไหร่ดีอะครับ พอดีขายของไม่ค่อยเป็นคับ
                              900 ขาดตัว

Comment

Working...
                              X