Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยคะhotmailมันพิมพ์ข้อความไม่ได้อ่ะคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยคะhotmailมันพิมพ์ข้อความไม่ได้อ่ะคะ

คือว่าเราใช้ Google Chrome แล้วเวลาเข้าhotmai มันพิมพ์ข้อความไม่ได้ พิมพ์อะไรไม่ขึ้้นซักอย่าง ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันมั้ย?
    แต่ว่าอาการอย่างนี้เคยเกิดขึ้นมาพักนึงก่อนหน้านี้แล้ว ซักพักมันก้อใช้ได้เอง
    คืองงไปหมดแล้ว เราเคยแก้ปัญหาดยการใช้IEแต่ตอนนี้IEมันขึ้น bug แล้วก้อclose ตลอดเลย

ทำไงดีคะ+ช่วยกันหน่อยนะคะ

ลองพิมพ์ข้อความที่ต้องการใน Notepad ดูครับเสร็จแล้วก็ Copy ข้อความใน Notepad ที่พิมพ์ไว้ไป Paste ใน Hotmail น่าจะได้นะครับ

Comment

ใช้ Firefox คับ...จบ

Comment

Working...
      X