Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire Toxic HD 4870 GDDR5 มีขายหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire Toxic HD 4870 GDDR5 มีขายหรือยังครับ

ในรูปเป็นรุ่น GDDR5 1GB คอร์กับเมมแรงกว่ารุ่นธรรมดา

Core Clock: 780 MHz
    Memory Clock: 1000 MHz, 4.0Gbps
    DirectX 10.1
    Shader Model 4.1

ผมเห็นตัวนี้ปิ๊งเลย! งามมาก~ รู้สึกว่านี้แหละคือรักแท้~ จุ๊บๆ จ๊วบบบบ~

อยากทราบใครนำเข้าครับ แล้วมาเมื่อไหร่ แต่รู้ว่าค่าสินสอดประมาณ 250$

็HWH เลิกทำการตลาด ไม่รู้ว่าเจ้าใหนจะทำต่อ รอต่อไป.....

Comment

คอม7คับผมซื้อมาแล้ว

Comment

ไม่สนใจเจ้า HIS HD 4870 IceQ 4+ Turbo 512MB ตัวนี้หรอครับ
        Core Clock: 780 MHz
        Memory Clock: 1000*4 MHz, 4.0Gbps
        DirectX 10.1
        Shader Model 4.1
        เท่ากันหมดเลย+เย็นด้วยนะ

Comment

HIS ผมชอบตัว 4670 IceQ ครับ

โดยส่วนตัวชอบ Sapphire เพราะคือสมุนเอกอันดับหนึ่งของ ATI

ที่ใช้อยู่เป็น PowerColor ลูกสมุนตัวเอ้อีกตัว ที่ไม่น้อยหน้าใครเช่นกัน...อิอิ

Comment

ตอนค่ำไปเิดินพันทิพย์ เห้นร้าน itใหญ่ ....เอา sapphire 4870 512m มาขาย ติดราคา 8650.-
            งานนี้สงสัยจาได้เอามาลองเล่นบ้างแล้ว ตัว 1G 10,500.- .....ตัว toxic ไม่เห็นมี.......

Comment

ราคานั้นตัว ref ใช่ป่ะครับ

+ ค่า sink อีก 1500 ผมเอา Palit sonic หรือ HIS ICEQ 4870 ดีกว่าแฮะ

Comment

ขอบคุณนะครับที่นำราคามาบอก

ตอนนี้มีเงินสดอยู่ 100$ = 3,500 บาท รุ่น toxic มูลค่าคงไม่ต่ำกว่าหมื่น...

Comment

Big IT เซียร์มีมาขายแล้วครับ

Comment

มัน512 หรือ1จีบี ครับ

Comment

Toxic 1Gb ได้อ่านมั้ยเนี่ย- -

Comment

512 ก็มีนะ

Comment

Working...
                        X