Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX295 SLI-2WAY Psu ต้องเท่าไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ThermalTake 1500W 12,500 บาท
    iCute TiTaNium Pro 1050W 6,500 บาท
    เลือกเอาเอง

Comment

รุ่นนี้โลด.........
      http://www.jedicool.com/product.php?id=570

Comment

ราคาหรือ ไม่ต้องถามเลยทาน ผมว่า คนมีตังซื้อ GTX 295 สองตัวนะ บวกอีกสัก 9000-10000 คงจะไม่มีปัญหาอะไร
        Last edited by papaa_; 13 Jan 2009, 17:19:30.

Comment

ซื้อ NOUVO กะ MIO ได้เลยนะเนี่ย....อิอิ

Comment

ถ้านั้น เอาของผมไหมครับท่าน ThermalTake ToughPower 1200W ผมซื้อมา 9900 ผมยินดีขายให้ 7xxx ครับ เพราะต้อนนี้ผมยังใช้แค่ 700 เอง
            Last edited by papaa_; 13 Jan 2009, 17:25:46.

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
              ถ้านั้น เอาของผมไหมครับท่าน ThermalTake ToughPower 1200W ผมซื้อมา 9900 ผมยินดีขายให้ 7xxx ครับ เพราะต้อนนี้ผมยังใช้แค่ 700 เอง
              จริงหรอคับ เดี่ยวผม PM ไปนะคับ อิอิ เพราะว่า คุณพ่อให้งบมาแค่นี้คับ

Comment

ซื้อมาโหลดบิดแน่ๆ

ปล ว่าแต่เล่นขนาดนี้ ความร้อนในเคส กระฉูดแน่ คงต้องเสียค่าเคสดีๆ อีกประมาณ 7000-8000 และก็ชุดน้ำด้วย อีก 8000-9000 จะดีมาก
                Last edited by ohmmo144; 13 Jan 2009, 20:17:15.

Comment

icute เป็นพันวัตต์ที่ราคามิตรภาพสุดแระ

นอกนั้นก็ยี่ห้อดังๆอะ เก้าพันถึงหมื่นกว่า

Comment

เทคโนโลยีประสิทธิ วัดกันตรงที่ราคานี้และท่าน แต่บ้างอย่างอาจจะเกินความเป็นจริงไปน่อย

Comment

สเปค ขนาดนี้ไม่ต้องคิดมากเเล้ว ใส่เต็มๆเลย1000+

Comment

1000w ผมว่ายังมีเสียว แถมมีเสียวอีกตอนรับบิลค่าไฟ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากนะคับ ผม คงต้องรีบเก็บเงินซื้อ PSU ซะแล้ว ^^

Comment

SilverStone OP-1000 Evolution ราคา 6900 บาท

Comment

แล้วเอามาเทส ไครซิสให้ดูหน่อยนะคร๊าบบ ซัดจอแบบ hd และอัดสัก 1920*1080 entrustic fps น่าจะกระฉูด

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                                SilverStone OP-1000 Evolution ราคา 6900 บาท
                                Originally posted by acquiesce View Post
                                แล้วเอามาเทส ไครซิสให้ดูหน่อยนะคร๊าบบ ซัดจอแบบ hd และอัดสัก 1920*1080 entrustic fps น่าจะกระฉูด
                                ขอบคุณมากคับ อิอิ เดี่ยวจะลองเทสคับ รอถอยก่อน กุมภานี้

Comment

Working...
                                X