Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลกมาก ต้องถอดสาย Harddisk ก่อนแล้วเสียบใหม่ เครื่องถึงเปิดติด วอนช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าไม่อยากปิดก็ทำได้นะครับ แต่ต้องลงโปรแกรมของ Express Gate มาอ่ะครับ ในแผ่นdriver MB อ่ะครับ ของเข้าไปดูครับ ลองเล่นดู ของผม p5q pro อ่ะ มันมี คุณสมบัติ รันเข้า os 5 วิ นาที อ่ะ แต่เปน os ไรไม่รุ้นะ
    ลองเล่นดู แต่ผมไม่ชอบ อิอิ
    ตระกูล p5q มันเปนหมดเลย ไม่เข้าจาย

ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยนะครับ ความรู้+ประสบการส่วนตัวงิ ถือว่ายังน้อย

ตอบตามที่PMมาให้มาตอบที่นี้ - -

Comment

ขอบคุณ mikisung มากครับ

Comment

Working...
      X