Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามจิง L2 cache มีผลกับเกมส์มากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามจิง L2 cache มีผลกับเกมส์มากไหม

ผมก็เห็นบางคนบอกมีผล บอกคนบอกไม่ค่อยมีผลเท่าไร ใครรู้จริงช่วยฟันธง ที

เล่นเกมได้ไม่กระตุกก็โอเค แล้ว ไม่ต้องไปสนใจหรอก อิอิ

Comment

ผมอยากรุอ่า -*-

Comment

ผมว่ามันไม่ค่อยมีผลมากน้ะแต่ถ้าให้ผมเลือกl2cacheเยอะๆหรือbusเยอะๆ ผมเลือกl2cacheน้ะ

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
          ผมว่ามันไม่ค่อยมีผลมากน้ะแต่ถ้าให้ผมเลือกl2cacheเยอะๆหรือbusเยอะๆ ผมเลือกl2cacheน้ะ
          คิดเหมือนกันครับเพราะ BUS มัน OC ได้เหอะๆ

Comment

Working...
          X