Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก AGP(ไม่มีตังซื้อบอร์ดใหม่) แนะนำการ์ดจอที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวก AGP(ไม่มีตังซื้อบอร์ดใหม่) แนะนำการ์ดจอที

คือว่าต้องการหา VGA ของ AGP 8 x คับ แนะนำเอาที่ว่าแรงสุดๆ ตัวล่าสุดที่ ทั้ง 2 ค่ายมีอยู่และขอทราบราคาด้วยคับ อยากหาตัวใหม่ ตอนนี้ใช้ fx 5200(เสี่ยวมาก) เอาไว้เล่นเกมส์

ตอบทีเห้อะ

Comment

3850 agp ราคา ประมาณ 5000 น่าจะเเรงสุดเเล้วตอนนี้เเต่หายากหน่อย

Comment

ขอบคุณคับแต่ขอรายละเอียดกว้างๆหน่อยคับ ถามจิงคุณกินแมวด้วยหราคับ

Comment

forsa 6600 256m 128bit
          น่าจะเจ๋งสุด เหมาะกับราคาที่ควรเสีย

Comment

ผมว่าเอาเป็นพวกนี้จะดีกว่ามั้ยครับ - -"
            x1650 ( ง่ายหน่อย ประมาณ 1,800บ. ) เล่นเกมใหม่ๆพอไหว ( Low )
            x1950 ( ยากหน่อย มือสองยัง 2,500บ. มือหนึ่งคงไม่มีแล้ว ) << ตัวแรง
            7300GT ( ง่ายหน่อย ประมาณ 1,800บ. ) เล่นเกมใหม่พอไหว ( Low )
            7600 ( มือ 1 ม่ายมีล่ะมั้ง )
            อีกนิด ก็ 7950 (หา ยากมาก ) - -" << ตัวแรง
            ต้อง ddr3 นะครับ คุ้มค่าคุ้มราคา

ถ้าจะเอา แรงกว่านี้ hd3850 มันไม่คุ้มราคา นะครับ เพราะไม่สามารถใช้งานได้เต็มที่
            hd3850 - 5,000 + B. ( ไม่รุจะมีขายอยู่รึเปล่า ) สู้เปลี่ยน M/B เป็น Pci-e แล้วก็ ซื้อ vga ราคา 3000+ แรงๆได้เลย ^^

ถ้ายังไม่อยากเปลี่ยน บอร์ด ก็ ตามข้างบนดีกว่านะครับ

Comment

winfastA400 6800gt 6800ultra เทห์ดีแรงด้วย

Comment

ของที่ท่าข้างบนบอกมามีขายที่ไหนหรอครับ

มีร้านแนะนำไหมครับ

Comment

hd3850 5,000 แรงสุดๆของ AGP ละ

แต่ผมว่าเอา 5000 มาซื้อ ชุดใหม่ดีกว่านะ

x2 4800+ 2000
                  ECS black 2100 (ออน HD3200 แรงใช้ได้ dota สบาย เกมonline เอาไหว ใช้แก้ขัด)
                  ram 1Gx2 800
                  ที่เหลือ ของเก่าครับใช้ไปก่อน เก็บตังซือ้ VGA แรงๆเพิ่มอีกที คุ้มกว่า เล่น AGP ครับ

Comment

ขอบใจครับที่แนะนำ

Comment

การ์ดเกิน 3000 นี่เปลี่ยนบอร์ด เป็น PCI-E ดีกว่าครับ

Comment

ไม่คุ้ม ขายซื้อใหม่ไปเลย ถามหน่อยว่า AGP เอามาเล่นเกมใหม่ ๆ
                        ได้สักกี่เกม

Comment

Working...
                        X