Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับnotebookขนาดเล็กครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับnotebookขนาดเล็กครับ

คือว่ามันมีไหมอ่ะครับโน๊ตบุ๊ค ที่ขนาดเล็กเท่าeee pcอะไรประมาณนั้นอ่ะครับ แล้วสามารถทำการต่อกับโทรทัศน์ได้ ราคาไม่แพงเว่อนะครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องโน๊ตบุ๊คเท่าไหร่ครับ

ก็ต่อได้หมดแหละครับ มีหลายยี่ห้อ

Asus eee
    MSI Wind
    Acer AspireOne
    HP Mini
    Dell Ins Mini
    Sony Vaio P
    BenQ U...

เลือกเอาตามใจชอบ

Comment

ต่อได้หมดครับ ซื้อการ์ด TV-Tuner มาต่อได้หมดครับ

Comment

คือมันไม่มีช่องต่อs-videoใช่ไหมครับต้องซื้อการ์ดทีวีมาต่อ คือที่เห็นมันเป็นพอท vgaทั้งนั้นเลย
        Last edited by safe; 14 Jan 2009, 12:42:52.

Comment

http://www.****************

ลองตรวจสอบสเปคของ NB ในนี้ดูครับ เป็นประโยชน์มาก
          แล้วจะทราบว่า รุ่นไหนมีหรือไม่มีอะไรครับ

Comment

ใช้ตัวแปลง vga เป็น video out ก็สามารถใช้งานได้แล้ว

Comment

Working...
            X