Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะตัดฉาก XXX ของหนัง DVD ออกไป จะใช้โปรแกรมไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะตัดฉาก XXX ของหนัง DVD ออกไป จะใช้โปรแกรมไรดีครับ

ตามชื่อกระทู้เรยนะครับ

คือผมอยากจะตัดฉาก XXX ของหนัง ถ้าเป็นพวก DVD เนี่ย

จะสามารถตัดออกได้ไหมครับ เอาแบบว่า สามารถตัดออกและไรท์

ไปดูบนเครื่องเล่น DVD ได้อีก คือหนังบางเรื่อง มันสนุกมากๆ ครับ

แต่มีฉากไม่เหมาะสมกะเด็กๆ อยู่นิดนึง อยากจะตัดมันออกไปอ่าครับ

ไว้ให้เด็กๆ ที่บ้านได้ดู ใครพอจะทราบวิธี และแนะนำโปรแกรมมั่งไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

คนดีมากเลยครับ แนะ คือ Speed Video Splitter v2.4.32

Comment

สุดยอดครับ เป็นผม ให้ศึกษาไปในตัวครับ บอกเด็กๆว่า มีวิชาสุขศึกษาหรือเพศึกษาปนอยู่ด้วยครับ ให้พวกด็กๆศึกษาไว้ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by jenjj69 View Post
        สุดยอดครับ เป็นผม ให้ศึกษาไปในตัวครับ บอกเด็กๆว่า มีวิชาสุขศึกษาหรือเพศึกษาปนอยู่ด้วยครับ ให้พวกด็กๆศึกษาไว้ครับ อิอิ
        แต่ผมอยากได้โปรแกรมที่มันเอาเซนเซอร์หนังโป้ออกอ่ะครับ ท่านใดมีช่วยจัดให้ทีครับ

Comment

หุๆ ขอบคุณทุกท่านครับ ไม่ทราบว่า วิธีทำยากไหมครับ

ใครพอมีลิ้งบ้างไหมครับ

Comment

ม่ายมีแร้วหรอครับบบบ T T

Comment

Working...
            X