Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเช็คสเปคให้ทีครับ เน้นเล่นเกมที่มีกราฟฟิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเช็คสเปคให้ทีครับ เน้นเล่นเกมที่มีกราฟฟิค

CPU : Intel Core2 Duo E8400 3.00 GHz.
    Mainboard : ASUS P5Q PRO
    RAM : GEIL ULTRA 4 GB [ 2*2 GB ] /800 CL 4 -4-4-12
    HDD : SEAGATE 7200.11 500 GB,SATA II,32MB,NCQ
    VGA : 512/ATI 4850 IceQ Turbo HIS
    DVD-RW : ASUS 2014L1T 20X SATA LightScribe
    PSU : iCute TiTaNium Pro 650W

สเปคนี้เป็นไงมั่งครับ
    พอดีถามจะไปซื้อ
    - ช่วยบอกราคา กับ ร้านด้วยยิ่งดีครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ มีอะไรติได้เลยครับ

บอกคำเดียวเลยเล่นได้หมดลื่นด้วย

Comment

มีใครพอจะทราบราคามั่งมั้ยครับ

แล้วก็มีอะไรจะติบ้างรึป่าวครับ

Comment

ก็ถ้าตังหนาหน่อยเล่น 4870 ไปเลยครับ แต่อาจต้องเพิ่ม PSU ซักหน่อย เป็น 750W icute TiTaNium นั้นแหละครับแล้ว ชอบร้านไหนละครับ ^^

Comment

4870 คงไม่ถึงน่ะครับ

ก่ะว่าจะซื้อที่เซียร์อ่ะครับ

แนะนำทีครับ

Comment

เรื่องราคาลองเข้าไปดูครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=363096

Comment

25000

Comment

อ่าขอบคุณครับ

Comment

แล้วมีใครพอจะแนะนำร้านที่เซียร์ได้บ้างครับ

หรือควรซื้อพันธ์ทิพย์ดี

Comment

ถ้าเซียร์คงเป็น BigIT ครับ แต่ที่นี่ของบางอย่างตามสเป็คไม่มี อย่าง GEIL ULTRA ถ้าครบตามสเป็คนี้คงเป็น Auto NET ครับ แต่ร้านนี้ของแพงหน่อยต่อรองยาก

Comment

Working...
                    X