Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลทดสอบ PSU จาก OCCT เป็นแบบนี้ต้องซื้อ PSU ใหม่หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลทดสอบ PSU จาก OCCT เป็นแบบนี้ต้องซื้อ PSU ใหม่หรือเปล่าครับ

PSU ที่ผมใช้ตอนนี้นะครับ : Delux DLP 50A / 500W

อันนี้ผลครับ :

ผล V Core:

ผล 3.3V :

ผล 5V :

ผล 12V :
    [IMG][/IMG]

ผม มือใหม่ทางด้านนี้อ่ะครับ เลยดูผลไม่ค่อยจะเป็น อยากทราบว่า ผมควรจะต้องซื้อ PSU ตัวใหม่หรือเปล่าครับ หรือถ้ายังอยู่ในประกัน ผมจะสามารถเปลี่ยนได้ไหม หรือว่า อันนี้เป็นปกติครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำ และข้อคิดเห็นครับ

คงมีอะไรผิดปกติ เพราะถ้าไฟมันต่ำขนาดนั้น มันไม่น่าจะเปิดติดแล้วครับ

Comment

Working...
    X