Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบรายละเอียดรุ่น Sony Vaio SR25

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบรายละเอียดรุ่น Sony Vaio SR25

อยากทราบรายละเอียดรุ่น Sony Vaio SR25 อะครับ

การ์ดจออะครับ ATI Mobility Radeon? HD 3470 มันแชร์แรมหรือป่าว
    แล้วถ้าไม่แชร์การ์ดจอมัน กี่ MB อะครับ

แล้วระหว่าตัวนี้ กะ mac book เล่นตัวไหนดีกว่ากันครับ ราคาต่างกันไม่มาก

ถ้าผมจำไม่ผิดน่าจะเป็น 1024MB หรืออยู่ที่จำนวน Ram ในเครื่องของท่านอ่ะครับ แต่ถ้าลง XP แชร์ยังไง ก้อ 512 MB ครับพี่น้อง

Comment

Working...
    X