Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามอยากจะถามท่านไดที่รู้หรือเคืยใช้บอกด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามอยากจะถามท่านไดที่รู้หรือเคืยใช้บอกด้วยนะครับ

คือคอมของเด็กที่บ้านผมทำมาใหม่นะครับทุกอย่างดีหมดแต่การ์จอของน้องเขาเป็นแบบไม่มพัดลม
    เป้นซึ้งใหญ่ครับพอเปิดได้ไม่ถึงครึ้งชโมงหนึงซึ้งการ์จอร้อนมากครับเอามือไปจับดูมันร้อนมากเลย
    ก็เลยอยากจะรู้ว่าท้าเราใช้แล้วไม้ต้องใส่พัดลมเพื้มมันจะเป็นยังไงครับมันจะใหม้ใหมครับตอบหน่อยนะครับขอบคุณครับ
    เป็น ati hd3650 asus

ตัว Silent นั่นเอง ถ้าไม่ OC ไม่เป็นไรคะ ซิ้งร้อนแสดงว่าดีคะ เพราะมันระบายมาที่ซิ้ง ถ้าซิ้งไม่ร้อนนี่สิ

ปล.เราเคยใช่ 7600GT Silent Top อยู่คะ

Comment

คงต้องหาพัดลม 8 เซน มาเป่า แล้วล่ะครับ เพื่อความมั่นใจ

Comment

เอาพัดลมเป่าดีกว่าคับ
        อย่าเสี่ยงเลย
        พัดลมบ้านๆก็ได้
        ปล่อยไว้มันร้อนคอมพังนะคับ
        ผมเคยเป็น
        *-*

Comment

อย่าไปจับมัน เด๋วร้อน

Comment

Working...
          X