Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acdsee ตัวไหนใช้กับ vista ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acdsee ตัวไหนใช้กับ vista ได้บ้างครับ

ลงแล้วมันเตือนแบบนี้อ่ะครับ
    Attached Files

ACDSee Pro ขึ้นไป ค่ะ ส่วนเราเองใช้ วิสต้าเหมือนกัน ใช้ Acdsee Pro2.5 ค่ะ

Comment

ผมใช้ ACDSee Pro 2.5 ใช้งานได้ปกติครับ

Comment

ของผมลงกี่ เวอร์ชั่นก็ขึ้นเหมือนกันหมดเลยคับ

สงสัยเป็นที่ vista แน่ ๆ ครับ

ยืมเครื่องเพื่อนมาใช้ครับ ถ้าเครื่องตัวเองformat ลง xp แน่ ๆ

vista เล่นเอางงไปหมดเลย

Comment

ของผมใช้ได้ตั้งแต่9.0แล้ววว

Comment

ตั้งกะตัวที่ใช้กับ 95-XP ได้หมด... Vista - SP1 Ori

Comment

Pro 2.5ครับ ของผมvista64bit ผมว่าตัวvistaของคุณมันผิดปกติแล้วมั้งครับ

Comment

ของผมใช้ 6.0 ยังเปิดได้เลยครับ

ดูจากรูปแล้วมันบอกว่าหา STI.dll ไม่เจอ ลองไปโหลด STI.dll มาวางใว้ใน C:\WINDOWS\system32 ดูครับ

น่าจะเปิดติด

นี้ link โหลดครับ

http://www.dlldump.com/download-dll-.../download.html

Comment

Working...
                X