Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Lord of the Rings: Conquest สนุกหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โว้ว น่าจะมันส์ ไม่โหลดไม่ได้แว้วววววว

Comment

รอดูภาพพพ + Framerateeee

Comment

อะน้ะ กำๆปัญหา!

Comment

555+ มาเจอกำแพงโปร่งใสด้วยคนครับ

สงสัยแอบเอาคาถาในแฮร์รี่มาแจมด้วย

Comment

พึ่งด่าน 2เอง -..-

Comment

ด่านแรกยังไม่ผ่านเลย-..-

Comment

ดูสกรีนช็อตล่าสุดก่อนเกมออก GameSpot สวยดีนะครับ พอมาเล่นจริงๆ - * - ก็ดีนะ

แค่รู้สึกว่าทำไมเวลาอายุเยอะๆแล้วเล่นเกมแบบนี้ไม่สนุกเอาซะเลย ท่าทางการเคลื่อนไหวน่าจะทำได้ดีกว่านี้ด้วยอ่ะ

แต่กราฟฟิกในเกมสวยจริงๆ ครับ ไม่รับประทานสเปคด้วย ^ ^

Comment

เล่นจบไปด่านนึง
                  เวลามันถามว่าจะเล่นเป็น HEROES มั้ย กดปุ่มอะไรตกลงอ่ะครับ

ใช้จอย XBOX360 ได้ แต่ว่าไม่โชว์ปุ่มเป็นของจอย ยังโชว์เป็นปุ่มที่คีย์บอร์ด ก็ งงๆ เล็กน้อย

ว่าแต่หยักเยอะนะเกมนี้ ปรับก็ไม่ได้ ใช้ NHANCER ก็ไม่ช่วย *0*

Comment

ดูหตัวอย่างของ xbox แล้วใน PC มันเหมือนกันเลยป่าวหว่า ใช้ได้ทั้งจอยและคีย์บอร์ดป่าวครับ

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
                      ดูหตัวอย่างของ xbox แล้วใน PC มันเหมือนกันเลยป่าวหว่า ใช้ได้ทั้งจอยและคีย์บอร์ดป่าวครับ
                      ใช้ได้ทั้งจอยทั้งคีย์บอร์ดครับ

แต่เกมส์ใหม่ๆที่รองรับจอย XBOX360 พอเราใช้จอยมันจะสอนปุ่มกดเป็นรูปปุ่มของจอยเลยครับ A B X Y อะไรก็ว่ากันไป

แต่เกมนี้ยังโชว์เป็นปุ่มที่คีย์บอร์ดอยู่เลยครับ

Comment

ผมโหลดมาแล้วลงไม่ได้อ่ะครับ ตอนลงมันบอกว่าหาไฟล์ G:\Lord of the Ring - Conquest\... ไรทั้งหลายทั้งแหล่เนี่ย ไม่เจอ ทุกไฟล์ที่มันหามีครบถ้วน แต่มันดันบอกหาไม่เจอ มีใครพอจะช่วยได้บ้างคร้าบบบ

Comment

เฉยๆครับส่วนตัวมะค่อยชอบแนวนี้มั้งมันฟันๆๆ ยิงๆๆ ใช้เวทนิหน่อยคอมโบนู่นนี่ แต่ภาพสวยโอเคดีไม่กินสเปค

Comment

มันเป็นแนวฟันแหลกอ่ะ มีอาชีพให้เลือกอยู่4อย่าง ass เวท นักดาบ นักธนู แล้วก็มีheroมาให้บางครั้ง ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบแนวฟันแหลกแบบนี้อ่ะ เคยเล่นplay2ที่มันเก็บของมีชุดให้อัพมีดาบให้ใส่อย่างนั้นจะสนุกกว่าอีก

Comment

พึ่งได้ 72% T_T

Comment

ชอบ scout หายตัว+ ตุ๋ยหลัง O_o

เลือก hero มันขึ้นมา yes กับ no ใช่ปะครับ แต่มันไม่มี cursor ให้เลือกเลย(สงสัยบัก)
                                ผมกดลูกศรซ้ายเอา

Comment

Working...
                                X