Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นคนใช้ BTO n/b คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นคนใช้ BTO n/b คุ้มไหมครับ

ขอความคิดเห็นคนที่เคยใช้ BTO n/b หน่อยครับ
    ใช้งานดีไหม มีปัญหาอะไรบ้าง ราคาแพงกว่า nb brand name หรือเปล่า
    เคลมดีไหม ผมอยู่อุดรธานี จะซื้อได้ที่ไหนครับ
    คอมเม้นมาเยอะๆเลยนะครับ ผมกลับมาดูอยู่

ใช้เล่นเกม แล้วก็คุมCOLO เซอเวอร์แร๊ค ครับ
    ราคาไม่เกิน 4 หมื่น รบกวนลองจัดสเปคแนะนำมานะครับ

เดี๋ยวนี้ยังมีอยู่เหรอ???

Comment

DELL ครับ

Comment

ราคาไม่เกิน4 หมื่นล่นเกมเบนคิวs42 เหอะคับ

ที่คุณบอกผมว่ามันไม่มีแล้วนะปัจจุบัน

Comment

ผมสั่ง เพื่อนผม (ท่าน ragrave) จาก nb market

Comment

BTO ... มีด้วยหรอยี่ห้อนี้อะ?? แหะๆ

Comment

BTO = build to order

Comment

Working...
              X