Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับการไรท์ DVD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับการไรท์ DVD หน่อยครับ

คือตอนนี้ผมใช้เครื่องไรท์ของ lite-on รุ่น allwrite นะครับ แล้วไรท์แผ่น dvd เต็มแผ่นอะครับ
    ใช้ ultraiso ไรท์แผ่น ใช้เวลาประมาณ 40 กว่านาที ไรท์ความเร็ว 8x ครับ ถือว่านานรึเปล่าครับ เออมันมี verify แผ่นด้วยนะครับ แล้วจะปิดมันได้รึเปล่าครับ

8X เต็มที่ 10 นาที

Comment

แต่ว่ามันมี verify ด้วยนะครับ

Comment

หง่าเลือกไรท์ 8x ทำไมตอนมันไรท์ มันวิ่งแค่ 1.3x เองอะครับ

Comment

Working...
        X