Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600M-GT 256M กับ 512M จะดีกว่ากันเมื่อใช้งานแบบไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600M-GT 256M กับ 512M จะดีกว่ากันเมื่อใช้งานแบบไหนครับ

คือมันเกี่ยวกับการเล่นเกมโหดๆหรือเปล่าครับ
    เช่นเกมที่ 256M เล่นไม่ได้แต่ 512M จะเล่นได้อะครับ

กำลังจะซื้อ Notebook อะครับไม่รุมัน2ตัวนี้มันจะดีกว่ากันมากมั๊ยรู้แต่ว่าตัว 512M แพงกว่าพอสมควรเลยครับ

ขอบคุณครับ

สำหรับ NB น่าจะไม่ต่างกัน เพราะจอ MB มันเล็ก 256 สบายๆ
    แต่มันก็ไม่ค่อยเหมาะกับการเล่นเกมหนักๆนะ
    PC เหมาะกว่าครับ

Comment

เล็ง benq s42 อยู่ใช่ไหมครับ

Comment

กาลังดูหลายๆอันอะครับ
        งั้นแค่ 256 ก้น่าจะพอใช้มั๊ยครับ
        เล่น Crysis จะไหวมั๊ยครับ

Comment

ถ้าเงินถึงก็ 512 ก็ได้ครับ อิอิ

Comment

นั่นแหละปัญหาครับ
            55

Comment

ถ้าเรื่องความเร็ว ผมว่าต่างกันไม่เกิน 10% หรอกครับ (ที่ความละเีอียดปกติ 1280 x 800)

ต้องเอาราคามาเทียบด้วยแหละ

ดูกระทู้คุณ Gearhead อันนี้ ก็น่าสนใจครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345789

Comment

Working...
              X