Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อการ์ดจอใหม่ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อการ์ดจอใหม่ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

ว่าจะซื้อการ์ดจอใหม่ครับ เอามาใช้งานทั่วไป เล่นเกมส์บ้างนิดหน่อย
    งานก็จะเป็น photoshop บ้างพอสมควร
    เกมส์ที่เล่นไม่โหดมากครับ super bike, moto gp, nfs, pure
    ส่วนใหญ่จะเล่นแต่เกมส์แข่งรถ กับเกมสามก๊กครับ

ตอนนี้เล็ง 9600 gt อยู่ แต่ยังไม่รู้จะซื้อของอะไรดีระหว่าง spark, xfx, asus, winfast
    งบไม่มากครับประมาณ 4000

ช่วยแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

xfx กับ asus ครับ

งบ 4000 ถ้าชอบของมือสองลองหา 8800gt ดูครับในห้อง it market ราคาน่าจะอยู่ 3300-4000 มือสองนะ
    ตัวนี้จะแรงและราคาคุ้มด้วยครับ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
      xfx กับ asus ครับ

งบ 4000 ถ้าชอบของมือสองลองหา 8800gt ดูครับในห้อง it market ราคาน่าจะอยู่ 3300-4000 มือสองนะ
      ตัวนี้จะแรงและราคาคุ้มด้วยครับ
      ขอบคุณครับ
      ไม่กล้าเสี่ยงมือสองครับ ดูของไม่เป็น กลัวไปเจอของเด็กซิ่งลากซะเยินมาแล้ว

Comment

Working...
      X