Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาSinkใส่E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาSinkใส่E8400

อยากให้แนะนำSinkใส่E8400หน่อยคับราคาไม่เกิน3500คับ

v8
    tuniq
    Xigmatek
    เเล้วเเต่อะ สวย เย็น เท่ เลือกเอา งบเยอะหาง่าย งบน้อยหายาก อิอิ

Comment

จัดชุดน้ำประกอบเองบ้านๆ พอไหมหว่า?

Comment

ผมว่างั้น 3000 กว่า เพิ่มนิดเพิ่มหน่อย เล่นน้ำไปเลย

Comment

เเสดงว่าน้ำมันดีกว่าลมช่ายปะ

Comment

งบ 3500 อาจจะได้เห็น ลมเย็นกว่าน้ำนะครับท่าน อิอิกำ

แนะนำเล่นลมดีก่า U120EX ครับ ใส่กะพัดลมแรง CFM 100+ ซักตัวเหลือกินละท่าน

Comment

Working...
            X