Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Driver Gforce2 mx/mx 400 ด้วย หามะเจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Driver Gforce2 mx/mx 400 ด้วย หามะเจอ

ช่วยแนะนำ Driver Gforce2 mx/mx 400 ทีจ้า

ไปโหลด Driver รวมในเวป Nvidia มาแล้ว ใช้ไม่ได้

ท่านใดมี รบกวนขอโหลดหน่อยจ้า หรือ แนะนำที่โหลดก็ได้

ขอบคุณล่วงหน้า

ใช้วินโดว์ xp นี่มันจะรู้จักเลยไม่ต้องลงไดรเวอร์นี่ครับ

Comment

รู้จักครับ แต่เล่นเกมส์ไม่ได้ครับ มีปัญหาน่ะครับ

มันเด้งออกมา แล้วแจ้ง error ส่วนอีกเครื่องที่ใช้ ATI ไม่เป็นครับ คาดว่ามันคงพอทนไปได้

ส่วนเครื่องที่ใช้ Gforce2 น่ะ มันไม่ยอมรับครับ เด้งออกมาครับ

รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ แจ้งแหล่งค้นหาหน่อย ลองหาใน Google แล้ว เจอแต่ ลิ้งตายหมดแล้วครับ

Comment

http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

Product Type เลือก Legacy

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

93.71 สำหรับ gf2 เกินกว่านี้ไม่รองรับแล้วคับ

Comment

Working...
            X