Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอขอบคุณ คุณ wikorn ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอขอบคุณ คุณ wikorn ครับ

6000+cz คู่กับ mb m3a78-cm
    ตามที่แนะนำ ลื่นดีครับ
    คงไม่ไป oc ใช้แบบนี้ละครับ (ปรับอัตโนติ *10)

ขอบคุณ คุณ wikorn อีกครั้งนะครับ

ใว้คราวหน้าจะมาขอคำแนะนำใหม่นะครับ

แฟรชใบออสยังครับ
    ได้แต่นี้ได้ไง 220 เองครับ ไม่ใช่แล้ว เอาใหมๆ ครับ

MB ลดตัวคูณได้หรือยังครับ

ถ้าบอกเท่านี้ลื่น ไปแฟรชใบออสล่าสุดมาก่อนครับ รับรอง ลื่นมากกว่านี้อีกครับ อิอิ

Comment

แฟลชไบออสแล้วครับ
      แนะนำเท่าไหร่ครับ
      บอกมาเลยเดี๋ยวจัดตาม
      ไม่กล้าเดินเองเดี๋ยวหกล้ม
      เหอๆๆ

Comment

รอดู อิอิ

Comment

ขอข้อมูล แรม กับ PSU หน่อยซิครับ

Comment

จัดไปชุดใหญ่เลย

Comment

ช่วยชี้แนะด้วยครับ

Comment

รอชมครับ

Comment

แอบดู ๆ

Comment

ขอถาม หน่อย คับ แฟลช ไบออส คือไร เหรอ คับ อยากรู้ นานละ

Comment

Originally posted by vkennyza View Post
                      ขอถาม หน่อย คับ แฟลช ไบออส คือไร เหรอ คับ อยากรู้ นานละ
                      กรณที่ 1 ก็เป็นการอัฟเดทตัวใบออสของเมนบอด ให้เป็นตัวใหม่ เพื่อรองรับอุปกณรใหม่ๆ์ และ ทำงานดีขึ้น

โดยการดาวโหลด ใบออสตัวใหม่จากเว็บผู้ผลิต มาแฟลชลงไปใหม่

ก็รณี่ 2 คือไฟลของโปรแกรม์ใบออสเสีย ก็แฟลชตัวเดิมไปให้ใช้งานได้เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        กรณที่ 1 ก็เป็นการอัฟเดทตัวใบออสของเมนบอด ให้เป็นตัวใหม่ เพื่อรองรับอุปกณรใหม่ๆ์ และ ทำงานดีขึ้น

โดยการดาวโหลด ใบออสตัวใหม่จากเว็บผู้ผลิต มาแฟลชลงไปใหม่

ก็รณี่ 2 คือไฟลของโปรแกรม์ใบออสเสีย ก็แฟลชตัวเดิมไปให้ใช้งานได้เหมือนเดิม
                        ขอบพระคุณมากคับ

Comment

บัส สองร้อยยี่ นี่เอง ขัดใจป๋ากร "เทพบัสทะลุโลก" อย่าแรง อิอิ

แบบนี้สูตรป๋ากร ต้องแฟลส เพื่อลดตัวคูณ แล้วลากบัสไปสัก 300 จะได้เข้าแก๊งค์ บัสสเตชั่น เอิ๊กๆ

Comment

ทำยังไงก็ลดตัวคูณไม่ได้ครับ
                            ตรงไบออสมีให้ปรับผมก็เลือกแล้ว
                            เข้าวินโดวมันก็ยังเป็นคูณ15 อยู่ดี
                            งงจังครับ

Comment

สงสัยต้องแฟรชใบออสอีกทีครับ

DISABLE COOL & Q แล้วนะครับ

Comment

Working...
                              X