Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B]ถ้าการ์ดจอไฟไม่พอมันจะเกิดไรขึ้นหรือครับท่านเซียนทั้งหลายอิอิ[/B]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [B]ถ้าการ์ดจอไฟไม่พอมันจะเกิดไรขึ้นหรือครับท่านเซียนทั้งหลายอิอิ[/B]

ถามหน่อยครับว่ามันจะเกิดไรขึ้นพอดีไม่เคยเจอ

เปิดไม่ติดมั้ง

Comment

ถ้าพอบ้างไม่พอบ้าง ยังเปิดติด แต่อาจจะดับไปเฉยๆได้ค่ะ
      แต่ถ้าไม่พอเลย แบบ GTX260 กับ บ้านๆ 400W จะเปิดไม่ติดค่ะ

Comment

เ่อ่อ

เอ่อประมาณว่ามันมีแบบว่าไหม้มั๊ยอะ จะได้รู้กันไปเยยเอิ๊กกๆ

Comment

อยากรู้ว่าไหม้ไม่ไหม้ซื้อ GTX280 มาเสียบ 400W บ้านๆดูสิครับ

Comment

เปิดไม่ติด บู๊ตไม่ผ่าน เล่นแล้ววูบ ร้องแต่ไม่ยอมเปิด ฯลฯ บรรลัย

Comment

ตามนั้น

Comment

ที่ผมเคยเจอกับตัวเอง ก็มีอาการภาพเป็นเส้นๆ ในตอนเล่นเกมส์
                ตอนนั้นใช้ Enermax 450wกับ8800gts พอเปลี่ยนมาเป็น Enermax รุ่นLiberty620w แล้วอาการภาพที่เป็นเส้นก็ไม่มี

Comment

ไม่ไหม้หรอกครับ ดับกะเปิดไม่ติดเอาตอนไหนมาไหม้อ่ะ

Comment

เปิดติดแต่ภาพมีแตก เล่นเกมหรือดูหนังจอมืดไปเฉยๆ เพิ่งเจอเมื่อวานของเพื่อน ไปให้ร้านเข้าเปลี่ยน PSU มาแล้วร้านไม่ได้เสียบไฟเพิ่มการ์ดจอ พอเสียบไฟเลี้ยงเพิ่มก็ใช้ได้ปกติ (กินข้าวฟรี1มื้อมาแล้ว อิ อิ )

Comment

การ์ดร้องปิ๊บๆว่าหิวไฟ หรือขึ้นไฟแดงสำหรับการ์ดบางรุ่น

Comment

ผมสังเกตุฟังเสียงดูครับ พัดลมของ psu จะทำงานไม่ปกติครับ จะฟังออกชัดเจนเลยครับ ว่ามันทำงานไม่ปกติ มันจะดังแปลกๆ ไม่สม่ำเสมอ แล้วต่อมา harddisk จะเริ่มเอ๋อครับ แล้ว harddisk จะไปก่อนเลย

Comment

ถ้าไฟเข้าไม่พอบ่อยๆเเต่เปิดติด เเต๊ปคับ ผมเคมไป 2ตัวเเล้ว เคลมให้ พี่ข้างบ้าน psu ของวัตต์ปลอม ใช้ได้ระยะนึงการ์ดจอก็ลาโลกดีที่ เคลมได้

Comment

ตามท่านบน

Comment

460 W. เริ่มเสียวสิท่านแบบนี้ของผม

Comment

Working...
                              X