Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU 2 ตัวนี้ อะไรน่าเล่นกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียงระหว่าง

Delux กับ Silverstone พอๆ กันเลย

Comment

Delux 500W A50

Comment

SilverStone ตามคนงามไปเลยครับ

Comment

+1 Delux 500w 50a ตัวนี้เป็น Active pfc จ่ายไฟเต็ม ถึงไม่เต็ม100แต่เกิน 80 %แน่นอน

กล้ายืนยัน ใช้อยู่สเปคเครื่องตามลายเซ็น

e5200
          ram 2g*2
          m/b p5kpl-1600
          asus eah 3870 ddr4 512mb
          hdd 250+80gb
          fan * 3

ซัด crysis ปรับสุด ไม่มีปัญหา คล๊อกจาก 2.5 ไป 3.0 ซิ้งเดิม ไม่ร้อน ไม่วูบ

แต่ราคาที่ผมซื้อ 3 เดือนที่แล้ว 1400กว่าเองนะ ไมแพงจัง

ตอนนี้น่าจะ 1k ต้นๆ แล้วนะ

Comment

เอาไงดี 2 เสียงพอๆกัน....มีคนใช้แล้วทั้งคู่ไหมครับ

Comment

delux dlp50a รุ่นนี้มันไม่ใช่ กิ๊กก๊อก นะคับ ใช้ได้เลย

Comment

delux dlp50a น่าจะจ่ายได้มากกว่า

SilverStone น่าจะจ่ายได้นิ่งกว่า

Comment

สรุปตัวไหนครับ งง ไม่รู้จะเลือกตัวไหนดี พอดีจะหาตัวใหม่มาใส่ อิอิ

Comment

วันนี้เชียร์ DLP 50A ครับ ใช้อยู่อ่า โอเคเลยนะ พัดลมก็แจ่มดีครับ

หินเงิน ไม่ทราบครับ แต่น่าจะนิ่งกว่าตามข้างบน

Comment

Working...
                    X