Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำพัดลม 4pin ที่ใส่กับ Hr-01

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำพัดลม 4pin ที่ใส่กับ Hr-01

พัดลมที่ใช่ 1700 รอบ เอง ไม่ซะใจ ผมเน้น เย็น ซะมากกว่า

เดินหาตามบ้านหม้ออะครับ บอกเค้าพัดลมรอบจัด เดียวเค้าจะหาตัวที่จัดๆมาให้ แบบว่าเป่าที

เคสสั่นเรยอะ

Comment

4Pinผมก็ยังหาไม่ได้ครับ เจอแต่ที่เป็นพัดลมก็อบอินเทล775

ถ้าอยากได้รอบจัดๆ ที่พันทิปชั้น4ด้านหลัง ไปลองเทสดูครับ เคยเจอบางตัว ลมแรงมาก เสียงดังโคต
      Last edited by THM; 27 Feb 2007, 13:27:29.

Comment

Working...
      X