Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปีนี้มีอะไรออกใหม่มั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปีนี้มีอะไรออกใหม่มั้ยครับ?

ซื้อคอมตอนนี้เลย ก้อดี
    หรือว่ารอ อีกซักหน่อยมีของใหม่ๆเข้ามา
    ดีกว่ากันครับ เพราะไม่ค่อยรีบ
    แต่อยากได้คอมใหม่

กลางปีครับ ของดีๆเยอะ

Comment

เยอะจนบรรยายไม่ถูก -*-

GF 8xxx
      R600
      conroe 6xxx

amd ตัวใหม่

ชิพ intel ตัวใหม่

แรมแบบใหม่ .....

Comment

แต่ผมว่า ออกใหม่ มาผมก็ยังไม่มีปัญญาซื้อแน่ๆเลยหงะ อิอิ ออกใหม่มักจะแพงเสมอ แล้วต้องรอไปอีก จนมันตก แล้วมันก็มีใหม่ๆมาอีก มันเป็นวัฏจักร อย่างนี้แหละ อยากได้ คว้าเลย ก็ได้ครับ สอยมาโดยไม่ต้องคิดไปคิดมาเยอะ คิดมากเยี่ยวเหลืองนะ อิอิ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          เยอะจนบรรยายไม่ถูก -*-

GF 8xxx
          R600
          conroe 6xxx

amd ตัวใหม่

ชิพ intel ตัวใหม่

แรมแบบใหม่ .....
          ตอนนี้ผมกะจะซื้อการ์ดจอใหม่ สงสัยต้องอดทนใช้ ออนบอร์ดอีกละ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=36720

ไปนี่เลยคับค่อนข้างละเอียดแต่แค่ครึ่งปีนะ

ปล.ครึ่งปีก้ออกบานเลย

Comment

ออกใหม่ แล้วจะซื้อตามมันมั้ย

Comment

ผมจะซื้อวันที่ 3 นี้แล้วอะ ไม่สนแล้วออกใหม่ ถ้ามัวกลัวจะออกของใหม่ๆก็ไม่ได้ซื้อกันพอดี

Comment

รอกลางปีครับ เพราะเข้ามหาลัยพอดีเลย อิอิ

Comment

Working...
                  X