Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด Lord of the ring Conquest ของ Razor มาแต่ลงไม่ได้ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด Lord of the ring Conquest ของ Razor มาแต่ลงไม่ได้ช่วยทีครับ

ตอนกำลังจะลงมันขึ้นมาตลอดเลยว่า Source file not found อ่ะครับ

มาแล้วเหรอ กำลังรอเล่นอยู่เลย แต่ซี่รีย์เกมนี่ผมเล่นของแท้เลยชอบมากเดอะลอร์ด

Comment

ยังไม่เสร็จเลยคร๊าบ

Comment

นึกว่าเป็นคนเดียว เหมือนไฟลไม่ครบ 555 เซงเลย - - แล้วลองกดดูแล้วด้วยมันก็มี shotcut แต่ไม่มีไรในนั้นเลย 55555 เศร้า
        Last edited by DoLL; 14 Jan 2009, 23:17:27.

Comment

กำลังโหลดตัวนี้เลย T_T

Comment

ผมลงได้นะครับ

เล่นแล้วด้วย

แต่เล่นได้แปปเดียวอยู่ๆๆคอมดับไปเองแล้วก็รีสตาร์เองเลย
            งงมากเลย

Comment

เอ๋ะ ยังไง50%แล้วด้วย ต่อดีหรือลบทิ้งดีเนี้ย

Comment

มันออนไลน์ไม่ใช่เหรอคับ หรือว่าRPG

Comment

ลงได้ปกตินะครับ แต่ยายังไม่สมบูรณ์ จะเล่นไปถึงด่านๆนึงแล้วจะไปต่อไม่ได้ ติดกันทั่วบ้านทั่วเมือง สำหรับคนใช้ยาของ razor

Comment

Working...
                  X