Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enabled Physic แล้วจะดีมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Enabled Physic แล้วจะดีมั๊ยครับ

ตรงนี้น่ะครับ...

Enabled Physic แล้วจะดีมั๊ยครับ

Enabled แล้ว มันจะมีผลอย่างไรบ้างครับ

อยากทราบจริงๆ ครับ เพิ่งขุด Driver แล้วไปเจอมันเข้า น่ะครับ
    Last edited by XP_armor; 8 May 2009, 21:57:39.

เกมส์ที่เล่นต้องรองรับระบบ PhysX ด้วยนะครับ

sigpic

Comment

เปิดๆ ไปเถอะ ไม่มีผลเสีย
      เดี๋ยวถ้าเล่นเกมส์ที่มันมี PhysX มันก็จะแจ่มเอง

Comment

เดี๋ยวลองบ้าง มีอยู่เกมส์นึง

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          เดี๋ยวลองบ้าง มีอยู่เกมส์นึง
          Mirror's Edge

กำลังโหลด (พึ่งเริ่ม) อีก 20 ชม. เสร็จ อนาจเน็ต 1 M เอิ๊ก ๆๆๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post

กำลังโหลด (พึ่งเริ่ม) อีก 20 ชม. เสร็จ อนาจเน็ต 1 M เอิ๊ก ๆๆๆ
            ของผมจำชื่อเกมส์ไม่ได้แระ เห็นแว๊บๆว่า PhysX เดี๋ยวต้องลองว่าต่างกันไง

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              ของผมจำชื่อเกมส์ไม่ได้แระ เห็นแว๊บๆว่า PhysX เดี๋ยวต้องลองว่าต่างกันไง
              ต่างมากท่านเเต่เวียนหัวฮิบหายเลย

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                ต่างมากท่านเเต่เวียนหัวฮิบหายเลย
                เวียนหัวเหรอครับ เอภาพเป็นยังไงหว่า

Comment

นี่จะดีไหมครับ เห็นโดดไปโดดมา แค่นั้น ยอมรับทำภาพมาการ์ตูนเกินไปอะครับ นอกนั้นโอเคหมด ฟิสิกนี่ไม่เคยเห็นเกมไหนทำได้อย่างนี้เลย

Comment

ati น้อยใจนะ

Comment

ati เล่นเกมนี้กระตุกป่าวครับ

Comment

Working...
                      X