Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยนะครับ ลองฝึกทำอยู่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยนะครับ ลองฝึกทำอยู่ครับ

ไฟ 1.35 และปรับ ไปที่ 330 อะครับ เคยปรับไป 340 ก็ได้นะแต่ว่ามันเทสไม่ผ่านอะครับ ลองช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ
    Attached Files

บอร์ดรุ่นไหนครับ ซีพียูเพิ่มไฟอีกครับถ้าจะเอาสูงกว่านี้

Comment

Originally posted by mewonline View Post
      บอร์ดรุ่นไหนครับ ซีพียูเพิ่มไฟอีกครับถ้าจะเอาสูงกว่านี้
      บอร์ดนิครับ
      ไฟซักทะไหร่ดีครับ
      Attached Files

Comment

ผมเคยที่ 400x7 ไฟประมาณ1.4 ครับ แต่ต้องดูว่าไฟมันดรอบเยอะมั้ย

Comment

เพิ่มไฟ เลยครับ

Comment

สู้ๆ ครับ
            ดันได้ 3.0 GHz ก็แรงไล่ๆ ตูด E8400 ละ

Comment

E6xxx อัดไฟไปคับมันไม่กลัวหรอก

Comment

ผมใช้อยู่นะตัวนี้ ของผม อยู่ที่ 480*7 เองอ่ะ
                แต่ใน google มีคนได้ไกลกว่าผมเยอะเลยครับ

Comment

อย่าลืมดูแรม ระวังตัน

Comment

Working...
                  X