Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อ COD5 แผ่นเเท้ๆดีไหม ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อ COD5 แผ่นเเท้ๆดีไหม ???

คือ ที่ถามเเบบนี้เพราะผมมี COD4 เเผ่นเเท้อยู่ก็เล่นเเบบออนไลน์ประจำก็สนุกดีคนเล่นก็เยอะ ตอนนี้ ภาค5 ออกนานเเล้วเลยอยากถามว่าภาค5 นี้มีเล่นออนไลน์ป่ะคับ ถ้ามีเเล้วคนเล่นเยอะเเละสนุกเหมือนภาค4 ไหม ถ้าไม่สนุกก็ไม่อยากซื้อมาเล่นเพราะเเผ่นเเท้มันเเพง

ปล.หมายถึงเล่นเเบบออนไลน์นะ ถ้าเเบบผู้เล่นเดียวเคยเล่นเเล้วสนุกดี

แล้วแต่ สำหรับผมมันออกช้าจนเซงแล้ว
    เอาเงินไปซื้อ LODR ดีกว่า อิอิ

Comment

ดีไหมเหรอ มันก็ต้องดีอยุ๋แล้ว จะซื้อแผ่นแท้ น่ะ เกมไหนดีๆ อุดหนุนคนทำเขาบ้าง

แต่ ยังมีคนเล่นออนไลค์ ไหมเหรอ ก็ต้องแยก นะ ว่าจะเล่น กับคนไทย เซฺพไทยหรือ inter

inter นะมี ชัวๆ ไม่ต้องห่วง BF ทุกวันนี้ก็ยังมีคนเล่นเลย

แต่ ไทย ต้องรอ ท่านอื่น อีกที อะนะ

<<<ส่วนตวผมซื้อแผ่นแท้ ไม่ค่อยแกะกล่องด้วยซ้ำ ลงแล้ว ปัญหามาก - -' กับมักจะซื้อเมื่อลองเล่นแล้วดีพอ

Comment

ออกโคตรช้า เลยแทนที่จะได้เงินจากลูกค้า 80-100% ออกช้าแบบนี้เหลือ 30% ก็หรูแล้ว

Comment

ดีครับ เกมส์สนุกมากน่าซื้อเก็บไว้ ถ้าทรัพย์อำนวย

Comment

ดีครับ น่าสะสมดีครับ

Comment

ดีครับ ซื้อเลย เป็นการให้กำลังใจผู้พัฒนาเกม

Comment

Originally posted by vonbin View Post
                คือ ที่ถามเเบบนี้เพราะผมมี COD4 เเผ่นเเท้อยู่ก็เล่นเเบบออนไลน์ประจำก็สนุกดีคนเล่นก็เยอะ ตอนนี้ ภาค5 ออกนานเเล้วเลยอยากถามว่าภาค5 นี้มีเล่นออนไลน์ป่ะคับ ถ้ามีเเล้วคนเล่นเยอะเเละสนุกเหมือนภาค4 ไหม ถ้าไม่สนุกก็ไม่อยากซื้อมาเล่นเพราะเเผ่นเเท้มันเเพง

ปล.หมายถึงเล่นเเบบออนไลน์นะ ถ้าเเบบผู้เล่นเดียวเคยเล่นเเล้วสนุกดี

แผ่นขายที่ไหนอ่าจะไปซื้อมาเล่นมั่ง รอร้าน Zest ไม่มาสักทีเลย บอกหน่อย

Comment

คราวก่อนผมเห็นที่พันทิพ ไม่รู้หมดยังร้านที่มีหุ่น DOTA เป็นยักษ์สีเขียวตัวใหญ่ๆ อยู่หน้าร้านหนะคับ เเต่ว่าผมตั้งใจซื้อมาเล่นออนไลน์ ก็เลยอยากรู้ว่ามันมีคนเล่นเยอะเหมือนภาค 4 ไหม

Comment

อาจจะเยอะถ้ามีเซิพเถื่อนไทย
                    ไปเล่น cod5mp ของมาเลย์ก็คนไม่เยอะเท่าไหร่

Comment

แล้วเมื่อไหร่แผ่นแท้มันจะมา....คนอื่นเค้าเล่นจบไปเป็นชาติแล้ว....ผมยังไม่มีเลย
                      อุตส่าห์รอจะซื้อแผ่นแท้...แมร่งเซ็งว่ะ

Comment

เอ้า COD5 ยังไม่ออกแผ่นแท้อีกหรอครับ = =

แต่ปืนมันโบราณมากเลยนา ไปเล่นCOD4 ยังจะworkกว่า

Comment

เก็บไว้ซื้อ Burnout Paradise เหอะคุ้มกว่า

ภาคนี้มีบางคนบอกมันส์ ผมว่ายังงั้นๆสู้ของ IW ทำไม่ได้ถ้าจะซื้อแนะนำ CoD MW2 แหล่มกว่า

Comment

Working...
                          X